

## **INUKA MTU BINAFSI**

### **Mazingatio:**

*Tafadhali wakati wa kurejesha Fomu hii ambatanisha na vitu vifuatavyo:-*

- a) Nakala ya Leseni ya Biashara iliyo hai*
- b) Mpango wa Biashara*
- c) Nakala ya Kitambulisho cha Mzanzibari*
- d) Picha mbili (2) za Paspoti Size*
- e) Barua ya Maombi ya Mkopo kwa Benki ya CRDB*
- f) Nyaraka ya Hati ya Mali uliyowekewa dhamana ya Mkopo*
- g) Hati ya kusajiliwa (BPRA)*
- h) Vibali vya kisheria vya kuendesha biashara/mradi husika kutoka mamlaka husika ikiwa itahitajika. (Mfano: Mamlaka ya chakula na dawa, Mamlaka ya mazingira n.k kwa miradi inayosimamiwa kimamlaka)*
- i) Hati/Cheti cha kuandikishwa kodi ZRB/TRA yaani ZRB Tax Registration/TIN (kwa wanaomiliki leseni na TAX CLEARANCE).*
- j) Partnership Deed/Company Memarts & Annual Returns (Ikiwa itahitajika).*
- k) Hesabu za fedha za miaka miwili nyuma kufikia tarehe ya leo (Ikiwa itahitajika).*
- l) Mukhtasari wa kikao kilichoidhinisha maombi ya mkopo husika(ikiwa itahitajika)*
- m) Kitambulisho cha ujasiriamali (kwa biashara ndogo zisizo na leseni) (ikiwa itahitajika).*
- n) Kotesheni ya bei (profoma invoice) toka kwa muuzaji wa vifaa vinavyohitajika (kwa vifaa vyote)*
- o) Mikataba ya Utoaji wa Huduma (Ikiwa itahitajika).*
- p) Orodha ya madeni (wanayodai na wanayodaiwa) yanayohusiana na mradi/biashara*
- q) Warka wa DHAMANA YA MKOPO*
- r) Ripoti ya Tathmini ya thamani ya dhamana. (Kwa Wafanyabiashara/Wawekezaji wa ndani/local investors tu)*
- s) Statement ya benki.*
- t) Hati ya ndoa ama ya talaka au Hati ya Kiapo ya kuwa Hujaoa/Hujaolewa.*
- u) Mahitaji yote ya maombi ya mkopo kwa mujibu wa CRDB BANK (KWA MAKAMPUNI/WAWEKEZAJI)*
- v) Barua ya maombi ya mkopo ipelekwe CRDB Bank PLC ikiambatanishwa na nyaraka zote hapo juu.*

## **INUKA VIKUNDI**

1. Nakala ya Hati ya Usajili wa Kikundi.
2. Nakala ya Muhtasari wa kikao uliosainiwa na wanakikundi kuomba mkopo.
3. Mpango wa Biashara/Taarifa za Biashara.
4. Nakala ya Katiba ya kikundi/sheria ndogo.
5. Nakala ya vitambulisho vya Katibu na Mwenyekiti
6. Picha ya Pasipoti ya Katibu na Mwenyekiti
7. Barua ya kikundi ya maombi ya mkopo kwa Benki ya CRDB